1/3
FREESHIP
Nội thành Tây Ninh
ĐẠI LỄ SALE
Giá tốt mỗi ngày
Tủ Mát Sanaky VH-358 ( QSD )
4.200.000 ₫
5.040.000 ₫
−17%
Giá tại kho DMCTN · Đã gồm VAT · Cập nhật theo tồn kho thực tế.
Tên Sản Phẩm Tủ Mát Sanaky VH-358 Loại Tủ Tủ 1 cánh kính Hãng Sản Xuất SANAKY Xuất Xứ Việt Nam Loại Sản Phẩm Tủ mát đứng Dung Tích 358L Công Suất 150W Kích Thước (RxCxS) 615 x 610 x 1.660 mm Trọng Lượ
Trạng thái: Còn hàng
- Đủ hóa đơn, rõ nguồn gốc hàng cũ / qua sử dụng.
- Bảo hành theo chính sách cửa hàng, hỗ trợ tận nơi khu vực Tây Ninh.
- Giao nhận linh hoạt — gọi hotline trước khi lấy hàng.
Thường được mua cùng
Xem tất cảThông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Loại
Hàng cũ / đã qua sử dụng
Tình trạng
Đã kiểm tra vận hành
Chính sách
Bảo hành
Theo chính sách cửa hàng
Giao hàng
Nội thành Tây Ninh và khu vực lân cận
Thông tin sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Tủ Mát Sanaky VH-358 |
|---|---|
| Loại Tủ | Tủ 1 cánh kính |
| Hãng Sản Xuất | SANAKY |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Loại Sản Phẩm | Tủ mát đứng |
| Dung Tích | 358L |
| Công Suất | 150W |
| Kích Thước (RxCxS) | 615 x 610 x 1.660 mm |
| Trọng Lượng | 61 kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| NSX | 122019 |
| Bảo Hành | 6 Tháng |
| Nhiệt Độ Làm Lạnh | -15 đến 10 |
| Chức Năng | Mát nhanh, chỉnh nhiệt hiển thị số |
| Loại Gas | R134a hoặc R600a (tùy model cụ thể) |
| Hệ thống làm lạnh | Làm lạnh trực tiếp ( Dàn nhôm ) |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 3.6 kWh/ ngày |
| Bánh xe di chuyển | Có |
| Tiện ích |
|
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng - Được Tân Trang Làm Đẹp |