Mô tả
| Tên Sản Phẩm | Tủ Lạnh Sanyo SR – 11HN |
|---|---|
| Loại Tủ | Phá băng tự động ( Không bó tuyết ) |
| Hãng Sản Xuất | Sanyo |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Loại Sản Phẩm | Tủ 2 cánh |
| Dung Tích | 110 Lít |
| Công Suất | 70W |
| Kích Thước (RxCxS) | 480 x 520 x 865 mm |
| Trọng Lượng | 22 kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| Màu Sắc | Đen nhám |
| Bảo Hành | 3 Tháng |
| Nhiệt Độ Làm Lạnh | -18°C đến -24°C |
| Chức Năng | Đông lạnh nhanh, chỉnh nhiệt hiển thị số |
| Loại Gas | R134a hoặc R600a (tùy model cụ thể) |
| Hệ thống làm lạnh | Làm lạnh trực tiếp |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 0.6 kWh/ngày |
| NSX | 062018 |
| Tiện ích | Ngăn làm đá bên trên, ngăn rau quả, đèn chiếu sáng |
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng – Được Tân Trang Làm Đẹp |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.