1/4
FREESHIP
Nội thành Tây Ninh
ĐẠI LỄ SALE
Giá tốt mỗi ngày
Máy Giặt 8KG Aqua AQW - S80KT (QSD)
2.500.000 ₫
3.000.000 ₫
−17%
Giá tại kho DMCTN · Đã gồm VAT · Cập nhật theo tồn kho thực tế.
Tên Sản Phẩm Máy giặt AQW - S80KT Loại Máy Giặt Máy Giặt Cửa Trên Hãng Sản Xuất Aqua Xuất Xứ Việt Nam Khối Lượng Giặt 8KG Chế Độ Giặt Tự Động, ngâm ... Công Suất 380W Kích Thước (RxCxS) 540 x 540 x 99
Trạng thái: Còn hàng
- Đủ hóa đơn, rõ nguồn gốc hàng cũ / qua sử dụng.
- Bảo hành theo chính sách cửa hàng, hỗ trợ tận nơi khu vực Tây Ninh.
- Giao nhận linh hoạt — gọi hotline trước khi lấy hàng.
Thường được mua cùng
Xem tất cảThông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Loại
Hàng cũ / đã qua sử dụng
Tình trạng
Đã kiểm tra vận hành
Chính sách
Bảo hành
Theo chính sách cửa hàng
Giao hàng
Nội thành Tây Ninh và khu vực lân cận
Thông tin sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Máy giặt AQW - S80KT |
|---|---|
| Loại Máy Giặt | Máy Giặt Cửa Trên |
| Hãng Sản Xuất | Aqua |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Khối Lượng Giặt | 8KG |
| Chế Độ Giặt | Tự Động, ngâm ... |
| Công Suất | 380W |
| Kích Thước (RxCxS) | 540 x 540 x 990 mm |
| Trọng Lượng | 35kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| Màu Sắc | Trắng |
| Bảo Hành | 3 Tháng |
| Công Nghệ Giặt | Công nghệ giặt lồng đứng với động cơ mạnh mẽ và hiệu quả |
| Tốc Độ Vắt | 700-800 vòng/phút |
| Chất Liệu Vỏ | Nhựa trên - Kim loại sắt thùng |
| Màn Hình Hiển Thị | Có |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 1 kWh/ngày |
| NSX | 032021 |
| Độ Ồn | 42DB |
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng - Được Tân Trang Làm Đẹp |