1/3
FREESHIP
Nội thành Tây Ninh
ĐẠI LỄ SALE
Giá tốt mỗi ngày
Máy Giặt Sanyo 9Kg SK90K QSD
2.800.000 ₫
3.360.000 ₫
−17%
Giá tại kho DMCTN · Đã gồm VAT · Cập nhật theo tồn kho thực tế.
Tên Sản Phẩm Máy Giặt Sanyo 9Kg S90KT QSD Model S90KT Hãng Sản Xuất SANYO Xuất Xứ Việt Nam Loại Sản Phẩm Máy giặt lồng đứng Khối Lượng Giặt 9Kg Công Suất 415W Kích Thước (RxCxS) 495 x 200 x 880 mm Trọ
Trạng thái: Còn hàng
- Đủ hóa đơn, rõ nguồn gốc hàng cũ / qua sử dụng.
- Bảo hành theo chính sách cửa hàng, hỗ trợ tận nơi khu vực Tây Ninh.
- Giao nhận linh hoạt — gọi hotline trước khi lấy hàng.
Thường được mua cùng
Xem tất cảThông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Loại
Hàng cũ / đã qua sử dụng
Tình trạng
Đã kiểm tra vận hành
Chính sách
Bảo hành
Theo chính sách cửa hàng
Giao hàng
Nội thành Tây Ninh và khu vực lân cận
Thông tin sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Máy Giặt Sanyo 9Kg S90KT QSD |
|---|---|
| Model | S90KT |
| Hãng Sản Xuất | SANYO |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Loại Sản Phẩm | Máy giặt lồng đứng |
| Khối Lượng Giặt | 9Kg |
| Công Suất | 415W |
| Kích Thước (RxCxS) | 495 x 200 x 880 mm |
| Trọng Lượng | 37kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| Màu Sắc | Đen |
| Bảo Hành | 3 Tháng |
| Dùng Cho Số Lượng | 3 đến 5 Người |
| Chức Năng | Tự động - tuỳ chọn |
| Động Cơ | Dây coroa |
| Vòng Vắt | 800v/1p |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 2kWh/ngày |
| NSX | 250815 |
| Đi Kèm | Dây cấp thoát |
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng - Được Tân Trang Làm Đẹp |