1/2
FREESHIP
Nội thành Tây Ninh
ĐẠI LỄ SALE
Giá tốt mỗi ngày
Máy Lạnh Panasonic Mono 1 Ngựa
4.200.000 ₫
5.040.000 ₫
−17%
Giá tại kho DMCTN · Đã gồm VAT · Cập nhật theo tồn kho thực tế.
Tên Sản Phẩm Máy Lạnh Panasonic 1 Ngựa (9000BTU) Model CS-KC9MKH-8 Hãng Sản Xuất Panasonic Xuất Xứ Malaysia Loại Sản Phẩm Máy lạnh một chiều Diện Tích SD Dưới 20m2 Công Suất 800W Kích Thước (RxCxS) 49
Trạng thái: Còn hàng
- Đủ hóa đơn, rõ nguồn gốc hàng cũ / qua sử dụng.
- Bảo hành theo chính sách cửa hàng, hỗ trợ tận nơi khu vực Tây Ninh.
- Giao nhận linh hoạt — gọi hotline trước khi lấy hàng.
Thường được mua cùng
Xem tất cảThông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Loại
Hàng cũ / đã qua sử dụng
Tình trạng
Đã kiểm tra vận hành
Chính sách
Bảo hành
Theo chính sách cửa hàng
Giao hàng
Nội thành Tây Ninh và khu vực lân cận
Thông tin sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Máy Lạnh Panasonic 1 Ngựa (9000BTU) |
|---|---|
| Model | CS-KC9MKH-8 |
| Hãng Sản Xuất | Panasonic |
| Xuất Xứ | Malaysia |
| Loại Sản Phẩm | Máy lạnh một chiều |
| Diện Tích SD | Dưới 20m2 |
| Công Suất | 800W |
| Kích Thước (RxCxS) | 495 x 200 x 880 mm |
| Trọng Lượng | 50kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| Màu Sắc | Trắng |
| Bảo Hành | 6 Tháng |
| Nhiệt Độ Làm Lạnh | 10°C đến 28°C |
| Chức Năng | Làm lạnh tự động |
| Loại Gas | r22 |
| Hệ thống làm lạnh | Ống đồng |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 2kWh/ngày |
| NSX | 032015 |
| Đi Kèm | 2 mét ống đồng, miễn phí công ráp |
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng - Được Tân Trang Làm Đẹp |