1/3
FREESHIP
Nội thành Tây Ninh
ĐẠI LỄ SALE
Giá tốt mỗi ngày
Tủ Đông Toshiba GR-RC265CM-PMV
3.000.000 ₫
3.600.000 ₫
−17%
Giá tại kho DMCTN · Đã gồm VAT · Cập nhật theo tồn kho thực tế.
<div class="gws-teaserV3-title"> Ống đồng bền bỉ, dẫn điện tối ưu </div> <div class="gws-teaserV3-desc"> Thiết kế ống đồng của tủ đông Toshiba GR-RC265CM mang đến những lợi ích vượt trội, gó
Trạng thái: Còn hàng
- Đủ hóa đơn, rõ nguồn gốc hàng cũ / qua sử dụng.
- Bảo hành theo chính sách cửa hàng, hỗ trợ tận nơi khu vực Tây Ninh.
- Giao nhận linh hoạt — gọi hotline trước khi lấy hàng.
Thường được mua cùng
Xem tất cảThông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Loại
Hàng cũ / đã qua sử dụng
Tình trạng
Đã kiểm tra vận hành
Chính sách
Bảo hành
Theo chính sách cửa hàng
Giao hàng
Nội thành Tây Ninh và khu vực lân cận
Thông tin sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Tủ Đông Toshiba GR-RC265CM-PMV |
|---|---|
| Loại Tủ | Tủ đông 1 ngăn (ngăn đông) |
| Hãng Sản Xuất | Toshiba |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Loại Sản Phẩm | Tủ đông nằm |
| Dung Tích | 201 Lít |
| Công Suất | 130 W |
| Kích Thước (RxCxS) | 770x560x850 |
| Trọng Lượng | 43 kg |
| Điện Áp | 220-240 V / 50 Hz |
| NSX | 2025 |
| Bảo Hành | 6 Tháng |
| Nhiệt Độ Làm Lạnh | -18°C đến -24°C |
| Chức Năng | Đông lạnh nhanh, chỉnh nhiệt hiển thị số |
| Loại Gas | R600a |
| Hệ thống làm lạnh | Làm lạnh trực tiếp |
| Mức Tiêu Thụ Điện | 3 kWh/ ngày |
| Bánh xe di chuyển | Có |
| Tiện ích |
|
| LOẠI SẢN PHẨM | Sản Phẩm Đã Qua Sử Dụng |